Valmynd
Mótadagskrá 2009

















 

 

15.janúar – 1 riðill Selfoss – íþróttahúsið Sólvöllum - kl 16:00

22.janúar – 1 riðill Akranes – íþróttahúsið Vesturgötu - kl 16:00 

29.janúar – 2 riðlar Reykjavík – íþróttahúsið Austurbergi - kl 16:00 og 19:00

12.febrúar – 2 riðlar Kópavogur – íþróttahúsið Smáranum - kl 16:00 og 19:00

26. febrúar – 1 riðill Egilsstaðir – Íþróttahúsið Tjarnarbraut - kl 16:00

5.mars – 2 riðlar Akureyri – Íþróttahöllin Skólastíg - kl 15:00 og 18:00

19.mars – 1 riðill Ísafjörður – Íþróttahúsið Torfnesi - kl 13:00


Úrslit

2. apríl - 10 skólar - Reykjavík Laugardalshöll - Bein útsendingn - kl 20:00



Skólar í riðlum


Selfoss 15. Janúar kl. 16:00
Íþróttahúið Sólvöllum
1 Vallaskóli Selfossi
2 Grunnskólinn í Hveragerði Hveragerði
3 Grunnskólinn í Þorlákshöfn Þorlákshöfn
4 Barnask á Eyrarbakka og Stokkseyri Eyrarbakka
5 Grunnskóli Bláskógabyggðar á Laugarvatni
6 Flúðaskóli Flúðum
7 Grunnskólinn á Hellu Hellu
8 Laugalandsskóli í Holtum Hellu
9 Grunnskóli Mýrdalshrepps Vík
10 Kirkjubæjarskóli Kirkjubæjarklaustri
11 Grunnskóli Vestmannaeyja Vestmannaeyjum
12 Hvolsskóla Hvolsvelli
Akranes 22. janúar kl. 16:00
Íþróttahúsið Vesturgötu
1 Brekkubæjarskóli Akranesi
2 Grundaskóli Akranesi
3 Heiðarskóli Akranesi
4 Grunnskólinn í Borgarnesi Borgarnesi
5 Varmalandsskóli Borgarnesi
6 Laugargerðisskóli Borgarnesi
7 Kleppjárnsreykjaskóli Reykholti
8 Grunnskólinn í Stykkishólmi Stykkishólmi
9 Grunnskóli Grundarfjarðar Grundarfirði
10 Grunnskóli Snæfellsbæjar Snæfellsbæ
11 Lýsuhólsskóli Snæfellsbær
12 Grunnskólinn í Búðardal Búðardal
13 Grunnskólinn Tjarnarlundi Búðardal
14 Reykhólaskóli Reykhólahreppur
15 Grunnskóli Húnaþings vestra Hvammstanga
Reykjavík 29. janúar kl. 16:00
Íþróttahúsið Austurbergi
1 Breiðholtsskóli Reykjavík
2 Seljaskóli Reykjavík
3 Ölduselsskóli Reykjavík
4 Árbæjarskóli Reykjavík
5 Fellaskóli Reykjavík
6 Hólabrekkuskóli Reykjavík
7 Foldaskóli Reykjavík
8 Hamraskóli Reykjavík
9 Húsaskóli Reykjavík
10 Rimaskóli Reykjavík
11 Engjaskóli Reykjavík
12 Borgaskóli Reykjavík
13 Víkurskóli Reykjavík
Reykjavík 29.janúar kl. 19:00
Íþróttahúsið Austurbergi
1 Austurbæjarskóli Reykjavík
2 Langholtsskóli Reykjavík
3 Vogaskóli  Reykjavík
4 Hlíðaskóli Reykjavík
5 Laugalækjarskóli Reykjavík
6 Háteigsskóli Reykjavík
7 Hagaskóli Reykjavík
8 Álftamýrarskóli Reykjavík
9 Hvassaleitisskóli Reykjavík
10 Réttarholtsskóli Reykjavík
11 Valhúsaskóli Seltjarnarnes
12 Álftanesskóli Álftanes
13 Ingunnarskóli Reykjavík
Kópavogur 12. Febrúar kl.16:00
Smárinn- íþróttahús Breiðabliks
1 Digranesskóli Kópavogi
2 Hjallaskóli Kópavogi
3 Kársnesskóli Kópavogi
4 Kópavogsskóli Kópavogi
5 Snælandsskóli Kópavogi
6 Salaskóli Kópavogi
7 Smáraskóli Kópavogi
8 Lindaskóli Kópavogi
9 Vatnsendaskóli Kópavogi
10 Varmárskóli Kópavogur
11 Lágafellsskóli Mosfellsbæ
12 Klébergsskóli Mosfellsbæ
13 Garðaskóli Garðabæ
14 Langholtsskóli Reykjavík
Kópavogur 12. Febrúar kl.19:00
Smárinn- íþróttahús Breiðabliks
1 Áslandsskóli Hafnafirði
2 Hvaleyrarskóli Hafnarfirði
3 Lækjarskóli Hafnarfirði
4 Víðistaðaskóli Hafnarfirði
5 Öldutúnsskóli Hafnarfirði
6 Setbergsskóli Hafnarfirði
7 Myllubakkaskóli Keflavík
8 Holtaskóli Keflavík
9 Heiðarskóli Keflavík
10 Grunnskóli Grindavíkur Grindavík
11 Grunnskólinn í Sandgerði Sandgerði
12 Stóru-Vogaskóli Vogum
13 Njarðvíkurskóli Reykjanesbær
Egilstaðir 26. Febrúar kl 16:00
Íþróttahúsið tjarnarbraut
1 Grunnskólinn á Þórshöfn Þórshöfn
2 Vopnafjarðarskóli Vopnafirði
3 Grunnskólinn Egilsstöðum og Eiðum Egilsstöðum
4 Fellaskóli, Fellabæ Egilsstöðum
5 Brúarásskóli Egilsstöðum
6 Hallormsstaðaskóli Egilsstöðum
7 Seyðisfjarðarskóli Seyðisfirði
8 Grunnskóli Borgarfjarðar Borgarfirði
9 Grunnskóli Reyðarfjarðar Reyðarfirði
10 Grunnskólinn á Eskifirði Eskifirði
11 Nesskóli Neskaupstað
12 Grunnskóli Fáskrúðsfjarðar Fáskrúðsfirði
13 Grunnskólinn á Stöðvarfirði Stöðvarfirði
14 Grunnskólinn í Breiðdalshreppi Breiðdalsvík
15 Grunnskóli Djúpavogs Djúpavogi
16 Grunnskóli Hornafjarðar Höfn í Hornafirði
Akureyri 5.mars kl.15:00
Íþróttahöllin Skólastíg
1 Öxarfjarðarskóli Kópaskeri
2 Litlulaugaskóli Laugum
3 Grunnskóli Skútustaðahrepps Mývatn
4 Grunnskólinn Raufarhöfn Raufarhöfn
6 Grunnskólinn á Blönduósi Blönduósi
7 Húnavallaskóli Blönduósi
8 Höfðaskóli Skagaströnd
9 Árskóli Sauðárkróki
10 Varmahlíðarskóli Varmahlíð
11 Grunnskólinn Hofsósi Hofsósi
12 Grenivíkurskóli Grenivík
13 Grunnskólinn í Ólafsfirði Ólafsfirði
14 Grunnskólinn í Hrísey Hrísey
15 Grunnskóli Siglufjarðar Siglufirði
Akureyri 5.mars kl.18:00
Íþróttahöllin Skólastíg
1 Dalvíkurskóli Dalvík
2 Brekkuskóli Akureyri
3 Lundarskóli Akureyri
4 Oddeyrarskóli Akureyri
5 Hlíðarskóli Akureyri
6 Hrafnagilsskóli Akureyri
7 Valsárskóli Akureyri
8 Þelamerkurskóli Akureyri
9 Glerárskóli Akureyri
10 Síðuskóli Akureyri
11 Giljaskóli Akureyri
12 Borgarhólsskóli Húsavík
13 Stórutjarnaskóli Húsavík
14 Hafralækjarskóli Húsavík
Ísafjörður 19 mars kl.13:00
Íþróttahúsið Torfnesi
1 Grunnskólinn á Ísafirði Ísafirði
2 Grunnskóli Bolungarvíkur Bolungarvík
3 Súðavíkurskóli Súðavík
4 Grunnskóli Önundarfjarðar Flateyri
5 Grunnskólinn á Suðureyri Suðureyri
6 Grunnskóli Vesturbyggðar Patreksfirði
7 Grunnskólinn á Tálknafirði Tálknafirði
8 Grunnskólinn á Þingeyri Þingeyri
9 Grunnskólinn á Hólmavík Hólmavík

 

 


Þrautirnar
Úrslit móta
Ridill 2 2020 - 4.3.2020
Hreystivellir
IceFitness
Landsbankinn er styrktaraðili Skólahreysti
Skólahreysti - info(hjá)skolahreysti.is - Facebook