|
Selfoss 15. Janúar kl. 16:00 |
|
|
Íþróttahúið Sólvöllum |
|
1 |
Vallaskóli |
Selfossi |
2 |
Grunnskólinn í Hveragerði |
Hveragerði |
3 |
Grunnskólinn í Þorlákshöfn |
Þorlákshöfn |
4 |
Barnask á Eyrarbakka og Stokkseyri |
Eyrarbakka |
5 |
Grunnskóli Bláskógabyggðar á |
Laugarvatni |
6 |
Flúðaskóli |
Flúðum |
7 |
Grunnskólinn á Hellu |
Hellu |
8 |
Laugalandsskóli í Holtum |
Hellu |
9 |
Grunnskóli Mýrdalshrepps |
Vík |
10 |
Kirkjubæjarskóli |
Kirkjubæjarklaustri |
11 |
Grunnskóli Vestmannaeyja |
Vestmannaeyjum |
12 |
Hvolsskóla |
Hvolsvelli |
|
|
|
|
Akranes 22. janúar kl. 16:00 |
|
|
Íþróttahúsið Vesturgötu |
|
1 |
Brekkubæjarskóli |
Akranesi |
2 |
Grundaskóli |
Akranesi |
3 |
Heiðarskóli |
Akranesi |
4 |
Grunnskólinn í Borgarnesi |
Borgarnesi |
5 |
Varmalandsskóli |
Borgarnesi |
6 |
Laugargerðisskóli |
Borgarnesi |
7 |
Kleppjárnsreykjaskóli |
Reykholti |
8 |
Grunnskólinn í Stykkishólmi |
Stykkishólmi |
9 |
Grunnskóli Grundarfjarðar |
Grundarfirði |
10 |
Grunnskóli Snæfellsbæjar |
Snæfellsbæ |
11 |
Lýsuhólsskóli |
Snæfellsbær |
12 |
Grunnskólinn í Búðardal |
Búðardal |
13 |
Grunnskólinn Tjarnarlundi |
Búðardal |
14 |
Reykhólaskóli |
Reykhólahreppur |
15 |
Grunnskóli Húnaþings vestra |
Hvammstanga |
|
|
|
|
Reykjavík 29. janúar kl. 16:00 |
|
|
Íþróttahúsið Austurbergi |
|
1 |
Breiðholtsskóli |
Reykjavík |
2 |
Seljaskóli |
Reykjavík |
3 |
Ölduselsskóli |
Reykjavík |
4 |
Árbæjarskóli |
Reykjavík |
5 |
Fellaskóli |
Reykjavík |
6 |
Hólabrekkuskóli |
Reykjavík |
7 |
Foldaskóli |
Reykjavík |
8 |
Hamraskóli |
Reykjavík |
9 |
Húsaskóli |
Reykjavík |
10 |
Rimaskóli |
Reykjavík |
11 |
Engjaskóli |
Reykjavík |
12 |
Borgaskóli |
Reykjavík |
13 |
Víkurskóli |
Reykjavík |
|
|
|
|
Reykjavík 29.janúar kl. 19:00
Íþróttahúsið Austurbergi |
|
1 |
Austurbæjarskóli |
Reykjavík |
2 |
Langholtsskóli |
Reykjavík |
3 |
Vogaskóli |
Reykjavík |
4 |
Hlíðaskóli |
Reykjavík |
5 |
Laugalækjarskóli |
Reykjavík |
6 |
Háteigsskóli |
Reykjavík |
7 |
Hagaskóli |
Reykjavík |
8 |
Álftamýrarskóli |
Reykjavík |
9 |
Hvassaleitisskóli |
Reykjavík |
10 |
Réttarholtsskóli |
Reykjavík |
11 |
Valhúsaskóli |
Seltjarnarnes |
12 |
Álftanesskóli |
Álftanes |
13 |
Ingunnarskóli |
Reykjavík |
|
|
|
|
|
|
|
Kópavogur 12. Febrúar kl.16:00 |
|
|
Smárinn- íþróttahús Breiðabliks |
|
1 |
Digranesskóli |
Kópavogi |
2 |
Hjallaskóli |
Kópavogi |
3 |
Kársnesskóli |
Kópavogi |
4 |
Kópavogsskóli |
Kópavogi |
5 |
Snælandsskóli |
Kópavogi |
6 |
Salaskóli |
Kópavogi |
7 |
Smáraskóli |
Kópavogi |
8 |
Lindaskóli |
Kópavogi |
9 |
Vatnsendaskóli |
Kópavogi |
10 |
Varmárskóli |
Kópavogur |
11 |
Lágafellsskóli |
Mosfellsbæ |
12 |
Klébergsskóli |
Mosfellsbæ |
13 |
Garðaskóli |
Garðabæ |
14 |
Langholtsskóli |
Reykjavík |
|
|
|
|
Kópavogur 12. Febrúar kl.19:00 |
|
|
Smárinn- íþróttahús Breiðabliks |
|
1 |
Áslandsskóli |
Hafnafirði |
2 |
Hvaleyrarskóli |
Hafnarfirði |
3 |
Lækjarskóli |
Hafnarfirði |
4 |
Víðistaðaskóli |
Hafnarfirði |
5 |
Öldutúnsskóli |
Hafnarfirði |
6 |
Setbergsskóli |
Hafnarfirði |
7 |
Myllubakkaskóli |
Keflavík |
8 |
Holtaskóli |
Keflavík |
9 |
Heiðarskóli |
Keflavík |
10 |
Grunnskóli Grindavíkur |
Grindavík |
11 |
Grunnskólinn í Sandgerði |
Sandgerði |
12 |
Stóru-Vogaskóli |
Vogum |
13 |
Njarðvíkurskóli |
Reykjanesbær |
|
|
|
|
Egilstaðir 26. Febrúar kl 16:00 |
|
|
Íþróttahúsið tjarnarbraut |
|
1 |
Grunnskólinn á Þórshöfn |
Þórshöfn |
2 |
Vopnafjarðarskóli |
Vopnafirði |
3 |
Grunnskólinn Egilsstöðum og Eiðum |
Egilsstöðum |
4 |
Fellaskóli, Fellabæ |
Egilsstöðum |
5 |
Brúarásskóli |
Egilsstöðum |
6 |
Hallormsstaðaskóli |
Egilsstöðum |
7 |
Seyðisfjarðarskóli |
Seyðisfirði |
8 |
Grunnskóli Borgarfjarðar |
Borgarfirði |
9 |
Grunnskóli Reyðarfjarðar |
Reyðarfirði |
10 |
Grunnskólinn á Eskifirði |
Eskifirði |
11 |
Nesskóli |
Neskaupstað |
12 |
Grunnskóli Fáskrúðsfjarðar |
Fáskrúðsfirði |
13 |
Grunnskólinn á Stöðvarfirði |
Stöðvarfirði |
14 |
Grunnskólinn í Breiðdalshreppi |
Breiðdalsvík |
15 |
Grunnskóli Djúpavogs |
Djúpavogi |
16 |
Grunnskóli Hornafjarðar |
Höfn í Hornafirði |
|
|
|
|
Akureyri 5.mars kl.15:00 |
|
|
Íþróttahöllin Skólastíg |
|
1 |
Öxarfjarðarskóli |
Kópaskeri |
2 |
Litlulaugaskóli |
Laugum |
3 |
Grunnskóli Skútustaðahrepps |
Mývatn |
4 |
Grunnskólinn Raufarhöfn |
Raufarhöfn |
6 |
Grunnskólinn á Blönduósi |
Blönduósi |
7 |
Húnavallaskóli |
Blönduósi |
8 |
Höfðaskóli |
Skagaströnd |
9 |
Árskóli |
Sauðárkróki |
10 |
Varmahlíðarskóli |
Varmahlíð |
11 |
Grunnskólinn Hofsósi |
Hofsósi |
12 |
Grenivíkurskóli |
Grenivík |
13 |
Grunnskólinn í Ólafsfirði |
Ólafsfirði |
14 |
Grunnskólinn í Hrísey |
Hrísey |
15 |
Grunnskóli Siglufjarðar |
Siglufirði |
|
|
|
|
Akureyri 5.mars kl.18:00 |
|
|
Íþróttahöllin Skólastíg |
|
1 |
Dalvíkurskóli |
Dalvík |
2 |
Brekkuskóli |
Akureyri |
3 |
Lundarskóli |
Akureyri |
4 |
Oddeyrarskóli |
Akureyri |
5 |
Hlíðarskóli |
Akureyri |
6 |
Hrafnagilsskóli |
Akureyri |
7 |
Valsárskóli |
Akureyri |
8 |
Þelamerkurskóli |
Akureyri |
9 |
Glerárskóli |
Akureyri |
10 |
Síðuskóli |
Akureyri |
11 |
Giljaskóli |
Akureyri |
12 |
Borgarhólsskóli |
Húsavík |
13 |
Stórutjarnaskóli |
Húsavík |
14 |
Hafralækjarskóli |
Húsavík |
|
|
|
|
Ísafjörður 19 mars kl.13:00 |
|
|
Íþróttahúsið Torfnesi |
|
1 |
Grunnskólinn á Ísafirði |
Ísafirði |
2 |
Grunnskóli Bolungarvíkur |
Bolungarvík |
3 |
Súðavíkurskóli |
Súðavík |
4 |
Grunnskóli Önundarfjarðar |
Flateyri |
5 |
Grunnskólinn á Suðureyri |
Suðureyri |
6 |
Grunnskóli Vesturbyggðar |
Patreksfirði |
7 |
Grunnskólinn á Tálknafirði |
Tálknafirði |
8 |
Grunnskólinn á Þingeyri |
Þingeyri |
9 |
Grunnskólinn á Hólmavík |
Hólmavík |